射频

Kayayyaki

Mai Rarraba Wutar Lantarki 2-Way 0.016-0.127Ghz Mai Rarraba Wutar Wuta

Nau'in No: LPD-0.016/0.127-2S Mitar: 16-127Mhz

Asarar Shigarwa:0.6dB Girman Ma'auni:±0.2dB

Ma'auni na Mataki: ± 1.5 VSWR: ≤1.25

Warewa:≥20dB Mai Haɗi:sma-F

Iko: 1w

Mai Rarraba Wutar Lantarki 2-Way 0.016-0.127Ghz Mai Rarraba Wutar Wuta


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Jagora-mw Gabatarwa LPD-0.016/0.12702S,16-127MHZ 2-Hanyar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafa Ƙarfin Ƙarfafawa

LPD-0.016/0.12702S wani ƙwaƙƙwaran RF ne wanda aka ƙera don amfani a cikin kewayon mitar 16 zuwa 127 MHz, yana sa ya dace da nau'ikan aikace-aikacen da suka haɗa da tsarin sadarwa mara waya, watsa shirye-shirye, da ƙari. Wannan 2-Way Lumped Element Power Splitter/Divider/Combiner ya fito fili saboda keɓaɓɓen halayensa na aiki da haɓakawa.

A ainihinsa, LPD-0.016 / 0.12702S yana aiki azaman duka mai rarraba wutar lantarki da mai haɗawa, yana ba da damar ingantaccen rarrabawa da sake haɗuwa da sigina a cikin ƙayyadaddun rukunin mitar. Ƙirar sa mai dunƙulewa tana tabbatar da ƙarfi da sauƙi na haɗawa cikin tsarin lantarki daban-daban. Na'urar tana da hasara mai ƙasa da 0.016 dB, yana tabbatar da ƙarancin lalata sigina yayin watsawa ko liyafar, wanda ke da mahimmanci don kiyaye babban sigina.

Matsakaicin rarraba wutar lantarki na 0.12702: 1 yana nuna cewa mai rarraba zai iya raba ikon shigar da wutar lantarki zuwa nau'i biyu tare da wannan ƙayyadaddun rabo, yana ba da sassauci a cikin tsarin tsarin inda ake buƙatar matakan wutar lantarki daban-daban a yawancin abubuwan da aka samo. Wannan fasalin yana da fa'ida musamman a yanayin yanayi kamar tsararrun eriya ko lokacin ciyar da amplifiers da yawa daga tushe guda.

Bugu da ƙari, wannan mai raba wutar lantarki / mai haɗawa yana goyan bayan aikin bidirectional, ma'ana yana iya aiki daidai da kyau ko rarraba sigina mai shigowa cikin hanyoyi da yawa ko haɗa sigina masu yawa zuwa fitarwa guda ɗaya. Yanayin watsa shirye-shiryen sa ya sa ya dace da mitoci masu yawa, yana haɓaka aikin sa a kan dandamali da fasaha daban-daban.

A taƙaice, LPD-0.016 / 0.12702S yana wakiltar babban aiki, ingantaccen bayani don sarrafa siginar RF a cikin kewayon 16-127 MHz, yana ba da ƙarancin asara, daidaitaccen rarraba wutar lantarki, da damar haɗin kai mara kyau, yana mai da shi kyakkyawan zaɓi don ci gaba. Tsarin sadarwa da sauran aikace-aikacen RF na buƙatar amintaccen sarrafa sigina.

Jagora-mw Ƙayyadaddun bayanai

LPD-0.016/0.127-2S 2 Hanyar Ƙimar Rarraba Ƙarfi

Yawan Mitar: 16 ~ 127 MHz
Asarar Shiga: ≤0.6dB
Girman Ma'auni: ≤± 0.2dB
Ma'auni na Mataki: ≤± 1.5 deg
VSWR: 1.25: 1
Kaɗaici: ≥20dB
Tashin hankali: 50 OHMS
Masu haɗawa: sma-Mace
Gudanar da Wuta: 1 wata

Bayani:

1, Ba hada da Theoretical asarar 3db 2.Power rating ne na load vswr fiye da 1.20:1

Jagora-mw Ƙayyadaddun Muhalli
Yanayin Aiki -30ºC ~ +60ºC
Ajiya Zazzabi -50ºC~+85ºC
Jijjiga 25gRMS (digiri 15 2KHz) jimiri, awa 1 a kowane axis
Danshi 100% RH a 35ºc, 95% RH a 40ºc
Girgiza kai 20G don 11msec rabin sine kalaman, 3 axis duka kwatance
Jagora-mw Ƙayyadaddun Makanikai
Gidaje Aluminum
Mai haɗawa ternary gami uku-partalloy
Tuntuɓar mace: zinariya plated beryllium tagulla
Rohs m
Nauyi 0.1kg

 

 

Zane Fita:

Duk Dimensions a mm

Haƙuri na Ƙa'idar ± 0.5(0.02)

Hakurin Hakuri ±0.2(0.008)

Duk Masu Haɗi: SMA-Mace

20-40-2S
Jagora-mw Gwaji Data
001-1
001-2
001-3

  • Na baya:
  • Na gaba: